CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 17 ... 30, 31, 32  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 31 trong tổng số 32 trang]

Mới tập chơi

ngocanh21 đã viết:không cần tháo tan nát ra đâu ạ chỉ cẩn thao cần bơm ở chỗ nối với bầu hơi và văn lỏng con ốc ra là được bác nhé

Cảm ơn bác nhé, e xử được rồi. bơm của e có nước nên tháo tung ra hơi ngại.

Mới tập chơi

Nhà mình có bác nào dùng ATM chịu nhiệt H-660 để sơn nhôm hợp kim chưa cho em xin nhận xét với ạ, e thấy người ta sơn lốc máy khá đẹp và bền, chịu va đập ở mức đạp chân (lốc xe máy cũng hợp kim nhôm). E tính sơn mấy chi tiết củi bằng loại này ko biết ổn không.

ilikepcp

ilikepcp
kao288 đã viết:nhà mình có ai bán thuốc nhuộm nhôm giúp em vé nha
Minh con dư 1lo thuôc nhuôm thep, bac co cân k?

lehoi

lehoi
Bên trang ttvn lại bị sập rồi phải ko các bác

daknong_onl

KÍNH NGẮM CENTER POINT 3 - 9X32 .http://kinhquanghoc.com/KINH-NGAM-CENTER-POINT-3--9X32-AR-22-SERIES_8_99167.aspx. kính này có nhảy tâm ko ạ.em thấy nó ghi chống nhảy tâm ???

ngocanh21

chào cả nhà hiện em đang cần 1 cành tt ai dư không dùng tới xin để lại cho em ạ em cảm ơn

Lecuong20

Lecuong20
New pcp design in Newzeland nè các bác ơi, ^^

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 31 WP_000271_zps9c506779

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 31 WP_000273_zps1ce16475

teo.ti.teo

teo.ti.teo
Lecuong20 đã viết:New pcp design in Newzeland nè các bác ơi, ^^

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 31 WP_000271_zps9c506779

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 31 WP_000273_zps1ce16475
Dự án hàng trăm tỉ đồng của chính phủ alien alien nó có thể mang tính quyết định đến dòng pcp trong nước và ngoài nước. há há chúc a thành cồng trong việc công thành lần này. há há

Lecuong20

Lecuong20
teo.ti.teo đã viết:Dự án hàng trăm tỉ đồng của chính phủ alien alien  nó có thể mang tính quyết định đến dòng pcp trong nước và ngoài nước. há há chúc a thành cồng trong việc công thành lần này. há há

Kaka, cái khúc củi của chú test sao rồi á, lượm sẻ 50m oke chứ santa Twisted Evil

teo.ti.teo

teo.ti.teo
Lecuong20 đã viết:
teo.ti.teo đã viết:Dự án hàng trăm tỉ đồng của chính phủ alien alien  nó có thể mang tính quyết định đến dòng pcp trong nước và ngoài nước. há há chúc a thành cồng trong việc công thành lần này. há há

Kaka, cái khúc củi của chú test sao rồi á, lượm sẻ 50m oke chứ santa Twisted Evil
haha lượm sẽ 5m thôi 50m chắc lượm cái tường được há há affraid

volimte

Chao cac bac cac chu cac anh em linh moi

sat_thu_rang_ho

bác nào có bản vẽ chi tiết edgun r3 cho e xin với ạ.

Được sửa bởi sat_thu_rang_ho ngày Mon Dec 01, 2014 10:19 pm; sửa lần 1.

nathun

Có tiền còn chả mua được, vậy mà có người hỏi để xin cơ à

SNIPER AG

SNIPER AG
nathun đã viết:Có tiền còn chả mua được, vậy mà có người hỏi để xin cơ à
chính xác, người nào có bản chi tiết thì họ làm, mua cây r3 thì đc chứ bản vẽ thì đừng có mơ

thanducnam

em có còn r4 sắp xong rồi hôm nào em pót cho các bác thưởng lãm !

sat_thu_rang_ho

thử cmn lòng cái nhà tình cảm này thôi .e có bản vẽ cũng éo làm được.toàn nhờ ngta cnc giúp k.mở miệng ra là tình cmn cảm.đam cmn mê.toàn thánh nhân cao độ.ma cũ bắt nạt ma mới.thấy ngta k pit thì chém.ngta làm được còn mình k thì hùa nhau ném đá.ad khóa nick kicke ra giúp cái.e k pit đường ra.nhà đang xây thiếu gạch các bác ném cho vài thiên e đở tiền mua.

uiquetui

uiquetui
Thời buổi ae đang nằm im nín thở, sắp đến những ngày lễ lớn, ae to tiếng với nhau làm gì. Cái này mới đáng nói nay:

tư tò tò

sat_thu_rang_ho đã viết:thử cmn lòng cái nhà tình cảm này thôi .e có bản vẽ cũng éo làm được.toàn nhờ ngta cnc giúp k.mở miệng ra là tình cmn cảm.đam cmn mê.toàn thánh nhân cao độ.ma cũ bắt nạt ma mới.thấy ngta k pit thì chém.ngta làm được còn mình k thì hùa nhau ném đá.ad khóa nick kicke ra giúp cái.e k pit đường ra.nhà đang xây thiếu gạch các bác ném cho vài thiên e đở tiền mua.

Nghĩ một phần bác này nói cũng thấy đúng đấy chứ.

SNIPER AG

SNIPER AG
Thấy các bố nói tới tình với nghĩa. Điên tiết nói luôn, tình nghĩa chỉ có giới hạn của nó chứ chả nhẽ tình nghĩa là các bố xin cái gì người ta cũng phải cho à, tình nghỉa là các bố đòi ở nhà người ta, đòi người ta mang cơm tới cho ăn rồi nếu người ta ko cho thì bảo là không tình nghĩa à các bố? Hay các bố đòi địt vợ người ta mới tình nghĩa à? Thế các bố tình nghĩa mang vợ cho em táng cái cho có tình có nghĩa nào.

teo.ti.teo

teo.ti.teo
SNIPER AG đã viết:Thấy các bố nói tới tình với nghĩa. Điên tiết nói luôn, tình nghĩa chỉ có giới hạn của nó chứ chả nhẽ tình nghĩa là các bố xin cái gì người ta cũng phải cho à, tình nghỉa là các bố đòi ở nhà người ta, đòi người ta mang cơm tới cho ăn rồi nếu người ta ko cho thì bảo là không tình nghĩa à các bố? Hay các bố đòi địt vợ người ta mới tình nghĩa à? Thế các bố tình nghĩa mang vợ cho em táng cái cho có tình có nghĩa nào.
haha Laughing lên cơn rồi đấy cyclops affraid

teo.ti.teo

teo.ti.teo
e thanh lý con CD nòng BSA mới mua tháng 6 full k bơm giá 15 củ bác nào cần vui lòng alo e 0919341525. e cám ơn các bác
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 31 6sbbja

teo.ti.teo

teo.ti.teo
giá ve chai đây các thánh ạ cần tiền thanh lý e này bao 40m 5 viên đốt tay nhé Wink
hết tiền rồi thanh lý hết ạ alo e 0919341525 để biết thêm chi tiết àh 9,5 củ k kính k bơm nhé các bác
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 31 5l5pc8

uiquetui

uiquetui
Lười chẳng muốn lắp điều áp, nhưng thấy ae hoài nghi nên quết định lắp vào, bơm lên 206 kg, để áp 110 , nòng 24", tiện thêm tăng trọng đúng zin, 100 mét thì hên xui rồi, 80 mét thì OK nắp chai bia. Tính thẳng hay mất lòng nhưng các cụ nhà mình chém quá, thất vọng. Trân trọng!

Quangthuan8x

uiquetui đã viết:Lười chẳng muốn lắp điều áp, nhưng thấy ae hoài nghi nên quết định lắp vào, bơm lên 206 kg, để áp 110 , nòng 24", tiện thêm tăng trọng đúng zin, 100 mét thì hên xui rồi, 80 mét thì OK nắp chai bia. Tính thẳng hay mất lòng nhưng các cụ nhà mình chém quá, thất vọng. Trân trọng!
cây gì vậy a? Anh có kích thước bộ quy lát ed không.có bác gì tốt bụng trong nhà gửi cho bản vẽ.nhưng đuôi.dwg điện thoại e bó tay.

uiquetui

uiquetui
Quangthuan8x đã viết:
uiquetui đã viết:Lười chẳng muốn lắp điều áp, nhưng thấy ae hoài nghi nên quết định lắp vào, bơm lên 206 kg, để áp 110 , nòng 24", tiện thêm tăng trọng đúng zin, 100 mét thì hên xui rồi, 80 mét thì OK nắp chai bia. Tính thẳng hay mất lòng nhưng các cụ nhà mình chém quá, thất vọng. Trân trọng!
cây gì vậy a? Anh có kích thước bộ quy lát ed không.có bác gì tốt bụng trong nhà gửi cho bản vẽ.nhưng đuôi.dwg điện thoại e bó tay.

Toàn bản vẽ autocad điiện thoại chắc ko đọc dc

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 31 trong tổng số 32 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 17 ... 30, 31, 32  Next