CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 16 ... 29, 30, 31, 32  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 30 trong tổng số 32 trang]

lehoi

lehoi
Haiz.. Vắng như chùa Bà Đanh, ko có gì để hóng hớt cả. ặc ặc..hic hic....

garunghue

nhà bên kia được chừng này:

Có 14 người đang xem box này (Thành viên: 9, Khách: 5):
huynam223,
susu631,
minh_trung84,
TALON,
lam chi thanh,
slavia634gl,
nhu_vuong2002,
thuan010193,
akay1234

hecbac

Có bác nào ở đây bị Mr Phát lừa chưa? E bi rồi cay quá!

haiminhhy

Sao bị mất nhiều ko bác

vạn kiếm sầu2vn

Mr Phát nào thế bác, chia buồn với bác nhé. Tiện thể bác Cho ae thêm thông tin để còn tránh Crying or Very sad Embarassed

teo.ti.teo

teo.ti.teo
tên lạ quá hình như chưa gặp bao giờ cả khổ thân chó cắn tại sao bác mua mà k hỏi kỹ xem

haiminhhy

Chắc bác mua hàng đồ chơi độc ah

tư tò tò

hecbac đã viết:Có bác nào ở đây bị Mr Phát lừa chưa? E bi rồi cay quá!

Chắc lại bị cái thằng ở ĐăkLăk nó lừa phải không?

lehoi

lehoi
Mr Phát, hình như là tên của muaban18.com, các bác ạ

SNIPER AG

SNIPER AG
Mới tập chơi đã viết:Các bác cho em hỏi chút, sau khi bơm, rút vòi ra rồi mà bơm lại tự đẩy lên là bị làm sao? và phải xử lý thế nào hả các bác? Bơm thì vẫn vào và không nặng hơn bình thường.
là do cái van 1 chiều trong bơm quá cứng, hơi không qua hết, cách khắc phục là tháo tan nát cái bơm ra và chỉnh nới cái lò xo van 1 chiều ra

ngocanh21

không cần tháo tan nát ra đâu ạ chỉ cẩn thao cần bơm ở chỗ nối với bầu hơi và văn lỏng con ốc ra là được bác nhé

lehoi

lehoi
Bên trang ttvnol hoạt động rồi mà em đang nhập thì bị lỗ ko vào được Sad có bác nào bị như em ko ạ? và có cách nào khắc phục ko các bác?

SNIPER AG

SNIPER AG
ngocanh21 đã viết:không cần tháo tan nát ra đâu ạ chỉ cẩn thao cần bơm ở chỗ nối với bầu hơi và văn lỏng con ốc ra là được bác nhé
em giốt chả biết cái van 1 chiều chỗ nào nên tháo tan nát ra hết ạ. Khaaaaaaaaa

uiquetui

uiquetui
Tháo tan nát ra tiện thể vệ sinh nó luôn

uiquetui

uiquetui
Mình cần ae tư vấn cho cái kính dùng củi TT, mua cho thằng em. Rất cảm ơn!

sat_thu_rang_ho

các bác cho e hỏi hcm chỗ nào bán kẹo hpfe đầu khía 5.5 vậy

tư tò tò

sat_thu_rang_ho đã viết:các bác cho e hỏi hcm chỗ nào bán kẹo hpfe đầu khía 5.5 vậy

Em cũng đang hóng vụ này. Có gì bác thông báo cho em với nhé

sat_thu_rang_ho

tư tò tò đã viết:
sat_thu_rang_ho đã viết:các bác cho e hỏi hcm chỗ nào bán kẹo hpfe đầu khía 5.5 vậy

Hcm có chỗ bán mà k có hàng sẵn.Phải đặt ít nhất 10 hộp nó mới lấy hàng về.Bên Bình Dương cũng có 1 bác bán.Bác muốn mua thì e xin giúp địa chỉ cho bác liên lạc

tư tò tò

sat_thu_rang_ho đã viết:
tư tò tò đã viết:

Hcm có chỗ bán mà k có hàng sẵn.Phải đặt ít nhất 10 hộp nó mới lấy hàng về.Bên Bình Dương cũng có 1 bác bán.Bác muốn mua thì e xin giúp địa chỉ cho bác liên lạc

Bác cho em xin địa chỉ 2 chỗ luôn ạh.

sat_thu_rang_ho

tư tò tò đã viết:
sat_thu_rang_ho đã viết:
tư tò tò đã viết:

Ở hcm bác ra chợ Kim Biên.cuối chợ có con đường.có mấy tiệm bán đồ câu cá.vào đó hỏi mua là có.Bên bình dương e mất địa chỉ vs sdt rồi

kao288

nhà mình có ai bán thuốc nhuộm nhôm giúp em vé nha

tư tò tò

sat_thu_rang_ho đã viết:
tư tò tò đã viết:
sat_thu_rang_ho đã viết:
tư tò tò đã viết:

Ở hcm bác ra chợ Kim Biên.cuối chợ có con đường.có mấy tiệm bán đồ câu cá.vào đó hỏi mua là có.Bên bình dương e mất địa chỉ vs sdt rồi

Vâng, em cám ơn bác nhiều ạh

juniosang

Sao bên ttvnol e dùng đt ko vào dc nhỉ?

tư tò tò

juniosang đã viết:Sao bên ttvnol e dùng đt ko vào dc nhỉ?
Bỏ www là vào được thôi

juniosang

tư tò tò đã viết:
juniosang đã viết:Sao bên ttvnol e dùng đt ko vào dc nhỉ?
Bỏ www là vào được thôi
để e thử xem sao. Thank bác

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 30 trong tổng số 32 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 16 ... 29, 30, 31, 32  Next