CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 16 ... 32  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 32 trang]

Admin

Admin
Kính mong ACE đọc qua và cùng quán triệt những điều sau đây khi tham gia post bài trong phần này trên phương châm tự chơi tự ý thức, tự giác và tụ nhắc nhở lẫn nhau!

* Tiêu chí:

1. Đối với thiên nhiên: Am hiểu, có ý thức.
2. Đối với sở thích săn bắt: Thể thao, bất vụ lợi.
3. Đối với dụng cụ săn bắt: An toàn, có trách nhiệm.
4. Đối với người cùng sở thích: Tôn trọng, chia sẻ, luôn giúp đỡ.
5. Đối với chiến lợi phẩm: Bảo tồn, tránh lạm sát.
* Để cùng nhau quán triệt những tiêu chí trên, trong thời gian qua với sự góp ý của nhiều thành viên, chúng tôi xin đưa ra bản hướng dẫn nho nhỏ để mỗi thành viên chúng ta dễ dàng dựa theo mà thể hiện tình yêu của mình:

1. Chỉ duy nhất nói về các loại củibắn bằng hơi. Nghiêm cấm post bài liên quan đến các loại củi khác như ví dụ:các loại  củi quân dụng, các loại củi thể thao quốc phòng, các loại củi calip, các loại củi kíp-hỏa mai...vv....
Hạn chế post hình ảnh của các lọai súng lên diễn đàn ,nếu có thì post phẩn nửa hoặc từng phần thôi

2 .Đăng tin rao mua, rao bán, trao đổi, ký gửi..vv... về tất cả các loại củi và thiết bị phụ trợ lên topic, phải trung thực, đúng như lời đăng.

3 .Nghiêm cấm săn bắt, cũng như post hình động vật đã bị săn bắt là các loài động vật rừng có trong sách đỏ và các loài không được phép săn bắt khác được quy định trong các văn bản quy phạm pháp luật có liên quan.

4. Nêu cao tinh thần bảo tồn các loại động vật hoang dã :
+ Không săn bắt hay post hình động vật đã bị săn bắt là những loài có lợi: như các loài chim sâu, chó, mèo, trâu cày, bò sữa, heo siêu nạc..vv....
+ Hạn chế săn bắt vào mùa sinh sản của động vật( trừ chuột,ốc bươu vàng, cá chim trắng, gà vịt H5N1,heo tai xanh, rùa tai đỏ...vv...).

5. Các thông tin mang tính chất riêng tư, nhạy cảm mang tính gây gổ cãi vã tuyệt đối không được đăng trên toppic .

6. Đối với thành viên mới: tránh lặp lại những câu hỏi và vấn đề đã nêu trong các phần Toppic trước. Đối với thành viên cũ: cố gắng đọc, trích, trả lời đúng bài của thành viên khác, tránh hiểu lầm không đáng có.

Được sửa bởi Admin ngày Sun Sep 07, 2014 3:42 pm; sửa lần 2.

https://cuihoivn.forumvi.com

Khách viếng thăm

Khách viếng thăm
Nhà này chắc tá túc được đây thử phát xem:

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 Air_rifle_bullpup_1

uiquetui

uiquetui
Thử dự án mới cái xem sao:

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 TR5bEOg_DDd76f1U7f9HaoU0aewlN2Hm1EOI8fFKJQ=w830-h623-no

teo.ti.teo

teo.ti.teo
Kaka sr nhe e ol bag dt cho even oanh dau phat chuan qua di the nay thi qua tuyet.

Andy K

Khách viếng thăm
Có nhà mới đút đầu vào nhìn 1 vòng xem, hy vọng trở thành nhà chọc trời mai sau afro

thanducnam

mừng căn hộ mới! em đánh dấu phát.sáng đây hẻo lánh một tý nhưng mà có cảm giác thỏa con gà mái nhỉ! cheers cheers cheers

uiquetui

uiquetui
Có bác nào nhà mình cắt dây hay phay dc cái quy lát cho van nó nằm sâu vào như hình trên không nhỉ, như thế này:

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 Quylat16

thanducnam

uiquetui đã viết:Có bác nào nhà mình cắt dây hay phay dc cái quy lát cho van nó nằm sâu vào như hình trên không nhỉ, như thế này:

cái van sẽ làm lệch tâm hả bác ui...

vạn kiếm sầu2vn

Đặt cục gạch phát nhểVery Happy

huynhteo2012

huynhteo2012
Bác uiquetui cho em hỏi admin là ai vậy,ngưỡng mộ quá đi.

uiquetui

uiquetui
thanducnam đã viết:
uiquetui đã viết:Có bác nào nhà mình cắt dây hay phay dc cái quy lát cho van nó nằm sâu vào như hình trên không nhỉ, như thế này:

cái van  sẽ làm lệch tâm hả bác ui...

Ko van vẫn thẳng tâm nhưng đường hơi sẽ đi theo đường thoi, và nhét đạn trực tiếp vào nòng luôn, lát nữa mình post hình phí trong để ae chém coi có khả thi ko

thanducnam

cho em chém ké với nha khaaaa ...... thế nó giống cái con gì fx elis gì đó sao bac nhỉ?

lợi sưng

lợi sưng
Alo

uiquetui

uiquetui
lợi sưng đã viết:Alo

Chào bác lợi sưng có món gì hay ko, cứ bày hàng ra đi chỗ này vô tư mà cho cả hình nữa cho sinh động

vuamaohiem

vuamaohiem
Hello

ngocanh21

Chào nhà mới chào ace nhà minh nhé

thanducnam

uầy họp chợ sớm thế các bác. Basketball

uiquetui

uiquetui
Mời các ae xem có khả thi ko tất nhiên lỗ hơi van sẽ xoay lên nhưng mình xoay ngang cho dễ hình dung

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 Quy16trong

hungminhon

hungminhon
A zin nô mô tô

lợi sưng

lợi sưng
Kaka em đang nghiên cuu cách sử dụng.

vinhquangthai

Sao em ko xem đc hình vậy

phuonghoang

cái nhà có vẻ thoáng mát ta

minh1234567

em xin điểm danh ạ

cungoi

cungoi
caycuicui82 là đây.

thanducnam

uiquetui đã viết:Mời các ae xem có khả thi ko tất nhiên lỗ hơi van sẽ xoay lên nhưng mình xoay ngang cho dễ hình dung

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 Quý16trong
hành trình hơi xa tới vay đan co xa hon ko bac nhi?

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 32 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 16 ... 32  Next