CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 18 ... 32  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 32 trang]

tonytran

tonytran
To than duc nam. Mình ngĩ là ko có vấn đề j đâu. Nó củng như siu gắn trên cây condor thui. Đẩy ra đẩy vào chả vấn đề j hết. Cái quang trọng là mình phải làm và tính toán thật kĩ chổ cái siu đó là ok thui mà.

ductrung555

ductrung555
cả nhà cho em điểm danh phát nhé.chúc nhà mới ngày càng bền vững.......

biendong

chào cả nhà. cho mình oánh dấu phát nhé.

susu631

Chào cả nhà lọ mọ mải giờ mới về được mái ấm tình thương.chúc a e trong nhà dồi dào sức khỏe .vui vẻ và đoàn kết.

vuamaohiem

vuamaohiem
Qua đây thoáng rồi, các bác post củi cho mọi người chiêm ngưỡng đi cheers

Khách viếng thăm

Khách viếng thăm
Hôm trước có bác nào bảo muốn kiếm cây lau nòng em thì có cái này vừa thông nòng vừa làm cây đẩy kẹt đạn luôn, nếu kiếm dc ống gen nhiệt lồng vào nữa là ok:

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 20140905_1540107a07f

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 20140905_154224f691e

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 20140905_1542453a835

vitcon102008

vitcon102008
thanducnam đã viết:
vitcon102008 đã viết:Tớ: uiquetui cái quylat đó có hai cái sim chạy lên chạy xuống vậy lâu ngày có sợ xì hơi ko bác , với lại cái sim tiếp xúc với nòng liệu đẩy quy lên em sợ ko kín
nếu lâu ngày thì cái gì chả hỏng hả bác . hồng lại thay sim khác hiiii.nguyên lý ổn là chắc sẽ được  thôi mà
Cái này em sợ nhất là cái lỗ hơi lên quy , gia công ko tốt thì hơi vất vả

uiquetui

uiquetui
vitcon102008 đã viết:
thanducnam đã viết:
vitcon102008 đã viết:Tớ: uiquetui cái quylat đó có hai cái sim chạy lên chạy xuống vậy lâu ngày có sợ xì hơi ko bác , với lại cái sim tiếp xúc với nòng liệu đẩy quy lên em sợ ko kín
nếu lâu ngày thì cái gì chả hỏng hả bác . hồng lại thay sim khác hiiii.nguyên lý ổn là chắc sẽ được  thôi mà

Chỗ đấy chắc từ trên xuống vát sâu tí chắc là cũng ko đến nỗi nào!

thanducnam

Cái này em sợ nhất là cái lỗ hơi lên quy , gia công ko tốt thì hơi vất vả[/quote]

Chỗ đấy chắc từ trên xuống vát sâu tí chắc là cũng ko đến nỗi nào![/quote] theo ngu ý của em là mua cái mũi đánh khuôn hình cầu về doa cái miệng lỗ thông hơi hết can sim thôi.

TALON

nhà mới em điểm danh phát !!!
hi vọng học được nhiều điều mới !!!
thân chào!!!

Tuantjenvjet

Tuantjenvjet
Online bằng đt thì giao diện chữ bé quá các bác nhỉ? Em đọc đau hết cả mắt

KendrickCharleston

KendrickCharleston
Long hổ đã viết:
Em cũng xin oánh cái dấu.chúc cả nhà mềnh vui vẻ.nhân tiện cũng đang muốn bàn về dự án leyla.anh em ai đã và đang trong dự án xin cho cái ý kiến về tính khả thi của dự án này.xin gởi đến anh em lời chúc sức khoẻ.

Nghe bác nói đến Lelya làm mình cũng nôn nao.
Nó cũng chỉ là con pcp thôi, có điều ngắn nhỏ gọn hơn.
Chỉ là gia công hơi mất công, đòi hỏi chính xác cao.
Cơ cấu thì mỗi cây mỗi kiểu...
Khả thi hay ko là do bác có khả năng để triển khai ko thôi.

Long hổ

KendrickCharleston đã viết:
Long hổ đã viết:
Em cũng xin oánh cái dấu.chúc cả nhà mềnh vui vẻ.nhân tiện cũng đang muốn bàn về dự án leyla.anh em ai đã và đang trong dự án xin cho cái ý kiến về tính khả thi của dự án này.xin gởi đến anh em lời chúc sức khoẻ.

Sao im re vay cac bac hi

buonbannhole

[img]Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 2h5pgg4[/img]
em chào mừng nhà mới , có con sp bem lâu rồi mà ko dám post bên kia

hungminhon

hungminhon
lactien đã viết:Hôm trước có bác nào bảo muốn kiếm cây lau nòng em thì có cái này vừa thông nòng vừa làm cây đẩy kẹt đạn luôn, nếu kiếm dc ống gen nhiệt lồng vào nữa là ok:

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 20140905_1540107a07f

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 20140905_154224f691e

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 20140905_1542453a835

Móc áo đây mà.

uiquetui

uiquetui
thanducnam đã viết:

Chỗ đấy chắc từ trên xuống vát sâu tí chắc là cũng ko đến nỗi nào![/quote] theo ngu ý của em là  mua cái mũi đánh khuôn hình cầu về doa cái miệng lỗ thông hơi hết  can sim thôi.[/quote]
Đúng ý mình đang định làm thế.

uiquetui

uiquetui
Long hổ đã viết:
KendrickCharleston đã viết:
Long hổ đã viết:

Sao im re vay cac bac hi
Tiếc diễn đàn ko có nút like

uiquetui

uiquetui
buonbannhole đã viết:Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 2h5pgg4
em chào mừng nhà mới , có con sp bem lâu rồi mà ko dám post bên kia

Lên một tí nữa mới đẹp hơn bác, hơi lệch điểm đỏ.

buonbannhole

con đó em bắn kc gần mà em ko nâng li giác, nhưng 1 phát đó nó cũng hộc máu họng nhảy lên 1 cái và nằm ngay đơ

hungminhon

hungminhon
Góp ý : Hiện tại số thành viên đã đăng kí bên cuihoivn là 60 mạng. E đề nghị mấy bác ở đây có níck bên ttvnol sử dụng hoặc thay đổi chữ khí thành " nhà mới : Cuihoivn.forumvi.com" làm vậy việc chuyển nhà mọi ng sẽ nhanh biết đến hơn.

cungoi

cungoi
Oải quá các bác ơi, e thề bữa nay sẽ ko bơm sẻ nữa, hơn 30 con mà làm từ 8h30 đến h mới xong, nhà mới khóc phát, có j các bác thông củm dùm

akay1234

h em mới vào nhà. chúc ngôi nhà của aem mình cao thật cao. bac cugoi sẽ là món khoái khẩu của em đó làm hơi vất nhưng lên đĩa thì ... bác nhỉ

H_B_L

Cho e đánh dấu nhà mới phát... Qua nhà mới đổi tên mới cho nó may mắn... E nick thich_sung bên ttvnol... Đi nhậu về khuya quá tê tê vẫn mò vào..hi.. Chúc nhà mới ngày càng khang trang...

Sharp.innova

Sharp.innova
Cho mình hỏi chút: Bác nào biết ở VN hay TQ .... chỗ nào có bán body cái đèn này ko với:
cho mình xin link với nhé:

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 10610495_535237113271116_9048886822877903125_n
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 10480961_535237076604453_5619551333107853769_nKinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 4 10342760_537622939699200_3896097711804005623_n

Đèn thường thôi ạ! ko phải đèn IR, mình chỉ cần cái body của nó thôi

vạn kiếm sầu2vn

hungminhon đã viết:Góp ý : Hiện tại số thành viên đã đăng kí bên cuihoivn là 60 mạng. E đề nghị mấy bác ở đây có níck bên ttvnol sử dụng hoặc thay đổi chữ khí thành " nhà mới : Cuihoivn.forumvi.com" làm vậy việc chuyển nhà mọi ng sẽ nhanh biết đến hơn.
em chỉ sợ mấy a xxx cũng từ đó mà bám càng ae mình thôi Basketball

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 32 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 18 ... 32  Next