CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 17 ... 32  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 32 trang]

hieu-innova

chào cả nhà

Sniper

Sniper
Lót gạch hóng xi mâng, xây cao ốc

duy_codon

Xin chào cả nhà chúc sức khoẻ ..thân ai quyết thắng!

uiquetui

uiquetui
thanducnam đã viết:
uiquetui đã viết:Mời các ae xem có khả thi ko tất nhiên lỗ hơi van sẽ xoay lên nhưng mình xoay ngang cho dễ hình dung

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 2 Quý16trong
hành trình hơi xa tới vay đan co xa hon ko bac nhi?

Vậy mới phải nhờ ae chem xem có khả thi ko?

thanducnam

Vậy mới phải nhờ ae chem xem có khả thi ko?
[/quote] có thấy ai chém đầu mỗi em cầm rìu mua mua... chem di  chem di.

KendrickCharleston

KendrickCharleston
Bác uiquetui sao ko mở 3D các chi tiết cho ae khác dễ hình dung, cái này ý bác giống như FX rồi.
Búa đập ty ở phía dưới, hơi theo đường dẫn lên thoi đẩy, tống thẳng vào đít đạn...

Gia công thì cỡ nào ko được bác, chỉ là bác dành chi phí thế nào.
Từ CNC chính xác cao, phần nghìn hay phần trăm. Máy cnc xịn hay thường, giá vài trăm triệu hay vài tỷ...gia công dc hết.

Còn mấy cái pcp của ae ta thì cnc thường cũng đủ làm tất cả...
Quan trọng khi thằng cnc hỏi : Anh làm mấy sản phẩm.... hahahaa vài trăm hay vài ngàn cái như vầy đây??
Bác mà trả lời 1-2 cái thì nó từ chối luôn, hay bác phải chấp nhận giá nó đưa ra.
Chưa làm lần nào và cái nào nên mình cứ phán thế nhé ae.

thanducnam

em thì có thằng bạn làm trong cty nó bảo em lúc nào cần làm mấy cái lặt vặt quang no lam cho hiiiii, moi cai toi la em cha biet ve de cho no lam hiiiiiii

haidangvn

vắng vẻ quá nhỉ ọc ọc bem mạnh lên các bác.
em xin chào toàn thể các bô lão các anh chị cô chú, em chào lung cà tung @!@

uiquetui

uiquetui
KendrickCharleston đã viết:Bác uiquetui sao ko mở 3D các chi tiết cho ae khác dễ hình dung, cái này ý bác giống như FX rồi.
Búa đập ty ở phía dưới, hơi theo đường dẫn lên thoi đẩy, tống thẳng vào đít đạn...

Gia công thì cỡ nào ko được bác, chỉ là bác dành chi phí thế nào.
Từ CNC chính xác cao, phần nghìn hay phần trăm. Máy cnc xịn hay thường, giá vài trăm triệu hay vài tỷ...gia công dc hết.

Còn mấy cái pcp của ae ta thì cnc thường cũng đủ làm tất cả...
Quan trọng khi thằng cnc hỏi : Anh làm mấy sản phẩm.... hahahaa vài trăm hay vài ngàn cái như vầy đây??
Bác mà trả lời 1-2 cái thì nó từ chối luôn, hay bác phải chấp nhận giá nó đưa ra.
Chưa làm lần nào và cái nào nên mình cứ phán thế nhé ae.

Mình cảm ơn nhiều hiện tại đang định dùng phôi 2 lỗ của các bác nhà mình và cái van superwell gì đó của TQ chỉ muốn phay tròn hay cắt dây cho cái van nằm sâu vào trong để lỗ xả nằm vượt qua chỗ nhét đ ạn thôi chỉ là thử nghiệm thôi làm đơn giản thôi cái đã.

KendrickCharleston

KendrickCharleston
lactien đã viết:Nhà này chắc tá túc được đây thử phát xem:

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 2 Air_rifle_bullpup_1

Dự án sắp tới của mình cũng là như thế.
Dạng edgun đúng chuẩn, nhưng cực ngắn.
Củi mang đi chiến thì càng ngắn càng tốt, ko cầu kỳ mẫu mã.
Còn mấy cây chuẩn đẹp thì để nhà bem bia hay khu nào an toàn tuyệt đối.
Mang củi ngon đi có gì thì lại tức và tiếc nữa...Rút kinh nghiệm đợt 1.

cungoi

cungoi
Các bác thích con vợ nào thì cứ nói với e nha
[img]Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 2 2cxztdf[/img]

teo.ti.teo

teo.ti.teo
Me Cai may k co vietkey buc het ca Minh k giam viet bài so thang lacanh2013 no chui nen danh ngoi hong vay Exclamation

uiquetui

uiquetui
KendrickCharleston đã viết:
lactien đã viết:Nhà này chắc tá túc được đây thử phát xem:

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 2 Air_rifle_bullpup_1

Dự án sắp tới của mình cũng là như thế.
Dạng edgun đúng chuẩn, nhưng cực ngắn.
Củi mang đi chiến thì càng ngắn càng tốt, ko cầu kỳ mẫu mã.
Còn mấy cây chuẩn đẹp thì để nhà bem bia hay khu nào an toàn tuyệt đối.
Mang củi ngon đi có gì thì lại tức và tiếc nữa...Rút kinh nghiệm đợt 1.

Nhìn cây này hay đấy thích ngắn bao nhiêu thì ngắn, bền, ko sợ va chạm mà tháo lắp chắc cũng dễ dàng nhỉ

teo.ti.teo

teo.ti.teo
Hoi truoc back phamngochung gia laid dinh nhap. Ve gia muoi may trieu 1con Chua nong do a uiquetui sau nay gap su co... Nen k nhap nua do. Sr no co vietkey

vitcon102008

vitcon102008
Cho em oánh dấu phát .
Mà sao ko xem được hình vậy ta?

Tuantjenvjet

Tuantjenvjet
Mông zua.....em xin được chào các thánh ạ! Cho em góp viên gạch phát,nhà mới như gái còn trinh nên hơi bỡ ngỡ kkkk

lacanh

Chào các bác em là mem mới mong mọi người chỉ bảo

lacanh

teo.ti.teo đã viết:Me Cai may k co vietkey buc het ca Minh k giam viet bài so thang lacanh2013 no chui nen danh ngoi hong vay Exclamation
à ra vậy ko cần đâu hehe

vitcon102008

vitcon102008
Các bác cho em hỏi tại sao ko trích dẫn bài được vậy ? Hay vào bằng dt nó như vậy?

Chim sẻ

Chào các bác.

ilikepcp

ilikepcp
Chao Cac Bac

jidoha

chao toan the ....

SylarAG

SylarAG
Em chào cả nhà Very Happy

Duongvantun

O:-)

cuongvu1368

cuongvu1368
chào cả nhà

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 32 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 17 ... 32  Next