CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 17 ... 30, 31, 32  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 31 trong tổng số 32 trang]

teo.ti.teo

teo.ti.teo
e thanh lý con CD nòng BSA mới mua tháng 6 full k bơm giá 15 củ bác nào cần vui lòng alo e 0919341525. e cám ơn các bác
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 32 6sbbja

teo.ti.teo

teo.ti.teo
giá ve chai đây các thánh ạ cần tiền thanh lý e này bao 40m 5 viên đốt tay nhé Wink
hết tiền rồi thanh lý hết ạ alo e 0919341525 để biết thêm chi tiết àh 9,5 củ k kính k bơm nhé các bác
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 32 5l5pc8

uiquetui

uiquetui
Lười chẳng muốn lắp điều áp, nhưng thấy ae hoài nghi nên quết định lắp vào, bơm lên 206 kg, để áp 110 , nòng 24", tiện thêm tăng trọng đúng zin, 100 mét thì hên xui rồi, 80 mét thì OK nắp chai bia. Tính thẳng hay mất lòng nhưng các cụ nhà mình chém quá, thất vọng. Trân trọng!

Quangthuan8x

uiquetui đã viết:Lười chẳng muốn lắp điều áp, nhưng thấy ae hoài nghi nên quết định lắp vào, bơm lên 206 kg, để áp 110 , nòng 24", tiện thêm tăng trọng đúng zin, 100 mét thì hên xui rồi, 80 mét thì OK nắp chai bia. Tính thẳng hay mất lòng nhưng các cụ nhà mình chém quá, thất vọng. Trân trọng!
cây gì vậy a? Anh có kích thước bộ quy lát ed không.có bác gì tốt bụng trong nhà gửi cho bản vẽ.nhưng đuôi.dwg điện thoại e bó tay.

uiquetui

uiquetui
Quangthuan8x đã viết:
uiquetui đã viết:Lười chẳng muốn lắp điều áp, nhưng thấy ae hoài nghi nên quết định lắp vào, bơm lên 206 kg, để áp 110 , nòng 24", tiện thêm tăng trọng đúng zin, 100 mét thì hên xui rồi, 80 mét thì OK nắp chai bia. Tính thẳng hay mất lòng nhưng các cụ nhà mình chém quá, thất vọng. Trân trọng!
cây gì vậy a? Anh có kích thước bộ quy lát ed không.có bác gì tốt bụng trong nhà gửi cho bản vẽ.nhưng đuôi.dwg điện thoại e bó tay.

Toàn bản vẽ autocad điiện thoại chắc ko đọc dc

tư tò tò

uiquetui đã viết:
Quangthuan8x đã viết:

Toàn bản vẽ autocad điiện thoại chắc ko đọc dc

Dùng turbo viewer pro đọc mượt mà bác ơi

Cuongnguyen48

Đã tìm thấy nhà mới.....

than_cong

SNIPER AG đã viết:
uiquetui đã viết:Nhắc nhở ae bên này từ nay đến tết dương lịch ae cẩn thân củi lửa han chế giao lưu với người lạ và đặc biệt hạn chế đi kiếm mồi ở những khu vực mình không quen không rõ nhé ! Thân chào!
Bổ sung thêm, hiện tại tất cả ae đều có khả năng bị hack nick fb, ae nên đăng nhập với tài khoản khác hoặc dùng mật khẩu cực mạnh hoặc dùng ký tự đặc biệt (không nhớ nổi thì coppy và paste)
Đính chính thêm là, muốn bảo mật cao cho FB thì nên dùng trình tạo mã và xét duyệt đăng nhập,hơi phức tạp tý nhưng an toàn,
Mỗi lần nó đăng nhập trên một máy lạ là yêu cầu mã đăng nhập và gửi tới điện thoại, nếu bị hack phát biết liền.
em đã dùng và cũng yên tâm phần nào, trừ khi bọn nó ăn cắp thông tin trực tiếp từ máy tính hoặc đt do vi rút thì bó tay.

Airgunco2

Airgunco2
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 32 Imagejpg1_zps59b56ac5

Ăn mừng nhà mới đê....

Cuongnguyen48

Mấy bác cho e hỏi có bác nào biết cách liên lạc vs bác chjgioibansug ko nhỉ ... Bác nào biết giúp e với .... Xin cám ơn ạ

Cuongnguyen48

Dùng điện thoại có post ảnh dc ko mấy bác

than_cong

Cuongnguyen48 đã viết:Mấy bác cho e hỏi có bác nào biết cách liên lạc vs bác chjgioibansug ko nhỉ ... Bác nào biết giúp e với .... Xin cám ơn ạ
Bác tìm ông ấy có vc gì vậy ah...

Cuongnguyen48

than_cong đã viết:
Cuongnguyen48 đã viết:Mấy bác cho e hỏi có bác nào biết cách liên lạc vs bác chjgioibansug ko nhỉ ... Bác nào biết giúp e với .... Xin cám ơn ạ
Bác tìm ông ấy có vc gì vậy ah...
dạ e có tí việc muốn hỏi ... Bác có biết ko ạ

than_cong

Em mà biết nó dùng số nào em chửi cho trận cho hả dạ...cái loại lừa bạn phản bè...nứt mắt đã đi lừa lọc ae.. a cay cmnn thằng mập

tư tò tò

than_cong đã viết:Em mà biết nó dùng số nào em chửi cho trận cho hả dạ...cái loại lừa bạn phản bè...nứt mắt đã đi lừa lọc ae.. a cay cmnn thằng mập

Lại có bão tố gì thế bác?

than_cong

tư tò tò đã viết:
than_cong đã viết:Em mà biết nó dùng số nào em chửi cho trận cho hả dạ...cái loại lừa bạn phản bè...nứt mắt đã đi lừa lọc ae.. a cay cmnn thằng mập

Dạ, vụ nó lừa tiền em, em nhờ cầm tiền mua giùm em ba cái nòng CRM chỗ ông Vũ. Nó cầm tiền của em xong nó lặn mất hút luôn, và nó cũng chả thèm gọi điện xin lỗi gì e cả, giờ nó vứt sim tắt máy, hay chặn e rồi.gọi không đc nữa.
Nó hứa là sau đám cưới sẽ dành tiền trả mà giờ cũng chả thấy đâu cả, bực hết cả mình.
Tiền thì em cũng tiếc nhưng bị nó lừa còn ức hơn, nó biết thừa là tiền ae nhờ e mua giùm và cũng xác định là chuyển cho nó cái là nó xẩu luôn,...em phải bỏ tiền túi ra để trả lại cho mấy anh kia.
Em đã nhờ ông Lê V Đời biết nhà nó sang đòi giúp, em ở xa nên chả còn cách nào cả, chỉ mong anh em hiểu và đề phòng, cẩn thận đừng để bị dính như em.
ỨC thế, giờ nhìn thấy cái mẹt nó chỉ muốn đáp cho phát gạch

tư tò tò

than_cong đã viết:
tư tò tò đã viết:

Dạ, vụ nó lừa tiền em, em nhờ cầm tiền mua giùm em ba cái nòng CRM chỗ ông Vũ. Nó cầm tiền của em xong nó lặn mất hút luôn, và nó cũng chả thèm gọi điện xin lỗi gì e cả, giờ nó vứt sim tắt máy, hay chặn e rồi.gọi không đc nữa.
Nó hứa là sau đám cưới sẽ dành tiền trả mà giờ cũng chả thấy đâu cả, bực hết cả mình.
Tiền thì em cũng tiếc nhưng bị nó lừa còn ức hơn, nó biết thừa là tiền ae nhờ e mua giùm và cũng xác định là chuyển cho nó cái là nó xẩu luôn,...em phải bỏ tiền túi ra để trả lại cho mấy anh kia.
Em đã nhờ ông Lê V Đời biết nhà nó sang đòi giúp, em ở xa nên chả còn cách nào cả, chỉ mong anh em hiểu và đề phòng, cẩn thận đừng để bị dính như em.

Khà khà... là thằng nào thế bác? Có nick bên ttvnol ko?

than_cong

tư tò tò đã viết:
than_cong đã viết:
tư tò tò đã viết:

cái thằng chỉ giỏi bắn súng...ah chỉ giỏi bắn bím thì có

vuamaohiem

vuamaohiem
tư tò tò đã viết:
than_cong đã viết:
tư tò tò đã viết:

Nick chigioibansung này đợt bán nòng tự kéo khương tuyến đó bác, ae chê quá trời . E với hoangda đi test nòng nè

than_cong

vuamaohiem đã viết:
Nick chigioibansung này đợt bán nòng tự kéo khương tuyến đó bác, ae chê quá trời . E với hoangda đi test nòng nè
Nó lừa đảo, ae nên cẩn thận, rõ ràng có ý định ngay từ lúc e đưa tiền cho nó, giờ thì nó lượn mất hút con mẹ nhà nó.
cũng tại e quá tin nó.

vitcon102008

vitcon102008
Em đi bụi mãi giờ mới tìm được về nhà .
Các bác cho em oánh dấu phát

Cuongnguyen48

Nhà mới sao vắng vẻ vậy các Bác nhỉ......

vuamaohiem

vuamaohiem
Bên đây ko còn ai nữa à

vandat1995

hi các bác e là mem mới Very Happy

vinasinh

Nhà mình có bác nào gia công quy Ed không nhỉ?

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 31 trong tổng số 32 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 17 ... 30, 31, 32  Next