CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24 ... 27 ... 32  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 23 trong tổng số 32 trang]

tonytran

tonytran
E đan cần một cành crosman 4.5 . Bác nào có thì pm vào in box giúp mình. Mình đan cần gấp. Thank cả nhà.

uiquetui

uiquetui
tonytran đã viết:E đan cần một cành crosman 4.5 . Bác nào có thì pm vào in box giúp mình. Mình đan cần gấp. Thank cả nhà.

Làm một cành của Q rồi vẫn chưa đủ à, còn thêm nữa

uiquetui

uiquetui
Anh em nào có kinh nghiêm cho hỏi đang định kiêm cái xi lanh khí nén làm bộ kích ko biết có ổn ko nhỉ

http://www.magg.com.vn/wp-content/uploads/2010/04/xilanh-khinen-11.jpg

huudat

Cho hoi sao 4,5 k bem dc 100m.sao de ap 100bar la bi danh vong.tat ca deu la ly thuyet may bac tu nghi ra ma thoi.e dang de ap va luu luong lon hon ca choi 6,35 day a.sao no van di thang bang ma k danh vong.may bac chuyen ly thuyet giai thich giup e cai

tonytran

tonytran
uiquetui đã viết:
tonytran đã viết:E đan cần một cành crosman 4.5 . Bác nào có thì pm vào in box giúp mình. Mình đan cần gấp. Thank cả nhà.

Làm một cành của Q rồi vẫn chưa đủ à, còn thêm nữa
Đan có dự án nên tìn thêm 1cái nữa về ngịch bác ơi. Bác biết ai có ko. Thật sự e đan cần.hixhix.

Quangthuan8x

vậy anh hưuđat giải thích giúp e.sao 40m đục lỗ được.lên tâm 6~70m đạn ăn linh tinh ạ.mặc dù ở khoảng cách ấy đạn ăn vào cây vẫn còn chát chúa lắm.

SylarAG

SylarAG
Quangthuan8x đã viết:vậy anh hưuđat giải thích giúp e.sao 40m đục lỗ được.lên tâm 6~70m đạn ăn linh tinh ạ.mặc dù ở khoảng cách ấy đạn ăn vào cây vẫn còn chát chúa lắm.

Cái này phải làm thì nghiệm về hạ áp con pcp xuống 20bar, hạ búa rồi bem xem có còn đục lỗ ở 40m nữa không bác ah.

Minh Trung

Sập tới giờ chưa vào đc luôn Smile

lehoi

lehoi
Bác Huudat à! nếu bác để áp 150kg hay cao hơn nữa mà búa bác để không đủ lực đập (để yếu) thì lượng khí trong bình ra sẽ thấp và sẽ ko làm đạn bị đánh võng. Nếu bác để áp qúa cao, búa và lò xo mạnh với kẹo 4.5 thì sẽ thấy nó có đánh võng đó bác.

Được sửa bởi lehoi ngày Mon Oct 13, 2014 11:29 pm; sửa lần 1.

teo.ti.teo

teo.ti.teo
huudat đã viết:Cho hoi sao 4,5 k bem dc 100m.sao de ap 100bar la bi danh vong.tat ca deu la ly thuyet may bac tu nghi ra ma thoi.e dang de ap va luu luong lon hon ca choi 6,35 day a.sao no van di thang bang ma k danh vong.may bac chuyen ly thuyet giai thich giup e cai
thế mà bác cũng phải hỏi hehe vì nòng của bác xịn Razz Razz

teo.ti.teo

teo.ti.teo
Quangthuan8x đã viết:vậy anh hưuđat giải thích giúp e.sao 40m đục lỗ được.lên tâm 6~70m đạn ăn linh tinh ạ.mặc dù ở khoảng cách ấy đạn ăn vào cây vẫn còn chát chúa lắm.
thế mà bác cũng lại hỏi vì nòng của bác đểu kaka
thôi ta gác cái vụ đấy lại đi bác ấy nói sao nghe vậy mấy bác cứ bổ nhau làm gì cho loãng nếu bác ấy bem được thì quá tốt chúc mừng bác ấy. Mà nếu k được thì cố gắng thêm chẳng sao cả Surprised Surprised cứ tranh cãi nhau làm gì. Kiếm vẫn đề khác để tranh luận còn hay hơn hihi

lehoi

lehoi
Em vốn chỉ biết (dựa cột) nhưng hôm nay thấy ngứa miệng qúa Smile

huudat

Ong lehoi nen doc ky trc khi hoi.hoac da hieu ky cau chuyen roi hay hoi.k hieu gi thi dung noi lung tung.to bac teo tu teo: canh e k xin bac a.e lay 3cu may bac nha ta con che dat bac a.nen so voi lt no kem hon nhieu bac a.e thich do co nen xuc thoi.

uiquetui

uiquetui
huudat đã viết:Cho hoi sao 4,5 k bem dc 100m.sao de ap 100bar la bi danh vong.tat ca deu la ly thuyet may bac tu nghi ra ma thoi.e dang de ap va luu luong lon hon ca choi 6,35 day a.sao no van di thang bang ma k danh vong.may bac chuyen ly thuyet giai thich giup e cai

Nếu chia sẽ được thì chia sẽ kinh nghiệm với ae đi, để anh em còn học tập và rút kinh nghiệm

teo.ti.teo

teo.ti.teo
vấn đề này đáng để tranh luận này hehe
cái val điều áp ED nó bị thông áp ( bình chính 1 xị thì điều áp cũng 1 xị , bình chính 2 xị bình phụ cũng 2 xị ) mặc dù e đã thay tất cả các sim và vệ sinh thì vẫn bị thế có nghĩa là bị sao các bác nhỉ?????
Và cho e hỏi cái cục nhựa pom màu trắng tác dụng của nó là để làm gì vậy các bác e ngu cái ED quá nên chẳng biết cách các bác chỉ hộ e món này e cám ơn nhé

teo.ti.teo

teo.ti.teo
e mà sửa được e nhảy cà tưng cà tưng như thế này này hehe bounce bounce bounce

lehoi

lehoi
Bác huudat à! em thây bác hỏi nên em mạo muội nói thôi. Nếu bác dùng cành 4.5 mà bác bảo để áp cao bằng 6.35 thì bác thấy nó có gì bất thường ko? Nếu bác dùng lò xo búa mạnh và chỉnh hết mức để phù hợp với áp cao mà bác đang dùng thì bác sẽ thấy điều em nói bác ạ.

lehoi

lehoi
Thôi em lại (dựa cột) đây...Smile

zphuonglinhz

Mấy bác bài kém bỏ xừ, bài viết người ta tách ra từng phần, thỉnh thoảng lên vứt vài câu, nhưng không có nghĩa là tất cả các thông tin, thông số đó buộc phải ghép vào với nhau. có bài viết người ta nói bem được 100m nhưng có nói độ chính xác xx cụ thể như thế nào ko, thế nào là bem được? toàn bị xỏ mũi dắt đi như con nít mà cứ lao nha lao nhao hết cả lên.

lehoi

lehoi
zphuonglinhz đã viết:Mấy bác bài kém bỏ xừ, bài viết người ta tách ra từng phần, thỉnh thoảng lên vứt vài câu, nhưng không có nghĩa là tất cả các thông tin, thông số đó buộc phải ghép vào với nhau. có bài viết người ta nói bem được 100m nhưng có nói độ chính xác xx cụ thể như thế nào ko, thế nào là bem được? toàn bị xỏ mũi dắt đi như con nít mà cứ lao nha lao nhao hết cả lên.
Bác huudat hỏi mấy câu nhưng em chỉ nói tới câu bác ấy nói (đạn 4.5 mà dùng áp bằng 6.35 nhưng đạn vẫn đi thẳng và ko bị đánh võng) thôi bác ạ

newtiger

Hôm qua xem tv báo đài, thấy nói hàng loạt web site VN bị hacker TQ tấn công. Chắc TTVNOL cũng năm trong số đó Evil or Very Mad

zphuonglinhz

lehoi đã viết:
Bác huudat hỏi mấy câu nhưng em chỉ nói tới câu bác ấy nói (đạn 4.5 mà dùng áp bằng 6.35 nhưng đạn vẫn đi thẳng và ko bị đánh võng) thôi bác ạ
Thế áp 6.35 huudat để bao nhiêu bác có biết không?, lưu lượng 6.35 huudat viết để chỉ về những gì bác có biết không? cụ thể?, búa trọng lượng nhiêu?, lò xo lực thế nào....?

lehoi

lehoi
zphuonglinhz đã viết:
lehoi đã viết:
Thế áp 6.35 huudat để bao nhiêu bác có biết không?, lưu lượng 6.35 huudat viết để chỉ về những gì bác có biết không? cụ thể?, búa trọng lượng nhiêu?, lò xo lực thế nào....?

Bác zphuonglinhz đọc kỹ bài của bác huudat rồi mà còn hỏi em câu đó à? Em chịu bác thôi

biendong

các bác chém bác huudat từ bên ttvnol qua tới bên đây mà vẫn chưa thôi, diễn đàn bên kia bị sập rồi anh em mình qua đây nên nhường nhịn nhau tí cho êm cửa ấm nhà không nên đưa việc này ra tranh luận nữa. về phần cây condor bác huudat em cũng chưa được thấy nhưng tài năng của bác em có biết đến , em nghe anh tr , t , k và nhiều anh em khac nói đến tài năng của bác nên em rất ngưỡng mộ, mong bác chia sẽ thêm về kinh nghiệm để anh em trên này được học hỏi thêm. chào thân ái

tranhungqt1981

Các bác cho e hỏi nếu bình titan 50, bơm 190kg, đạn 4.5, để áp 80 thì thường bem được bao nhiêu viên thì thông áp. Em đang dùng thì khoảng 30-35 viên là thông áp. Sao ít quá vậy các bác nhỉ? hay là e để lò xo búa mạnh quá? Thông não e với các bác!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 23 trong tổng số 32 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24 ... 27 ... 32  Next