CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CỦI HƠI VIỆT NAM NGÔI NHÀ ĐAM MÊ TÌNH NGHĨA

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 20 ... 32  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 32 trang]

Lecuong20

Lecuong20
Dành cho bác nào thích sự đơn giản, đề cao hiệu quả! Và đặc biệt là kinh phí hạn hẹp!

Cái này gọi là con lai Eddor! ^^

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 WP_000128_zps5370758e

Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 WP_000123_zps7d67adc8

Thay nòng rất đơn giản! Razz Razz
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 WP_000095_zpsadaea6ba

thanducnam

Lecuong20 đã viết:Up thử con hàng mới xem sao, khà khà!
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 WP_000125_zps473d467d
haaaaaaaaaaaaaaa  vui quá khi thấy mấy tấm hình của bác. em đang nhớ và xin  sỏ khắp nơi cái ban ve quylat em nó mà ko được hiiii. thấy cái hình của bác  mừng quá mừng wá  bounce bounce bounce bounce cam on bac nhieu nha! tạm thời thế đã lúc nào lam dep sau hiii

uiquetui

uiquetui
Mười bài cho một trang bằng bên tvn thì kể ra ae mình xây cũng nhanh nhỉ. Lâu lắm mới thấy hình khoe sản phẩm củi trực tiếp mà ko phải nhìn qua link trang khác. Sướng mắt thật.

teo.ti.teo

teo.ti.teo
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 WP_000125_zps473d467d
vãi chuột nòng gì thế bố cường? lại mới tậu àh chắc cái 50cm của lão lợi đây mà kaka

phothuongdan

phothuongdan
Có bác nào rành về cricket truyền đạt về tổng quan em nó với

lợi sưng

lợi sưng
[quote="teo.ti.teo"]
[url=http://s1091.photobu
vãi chuột nòng gì thế bố cường? lại mới tậu àh chắc cái 50cm của lão lợi đây mà kaka
của em màu đen mà

vạn kiếm sầu2vn

minhcax đã viết:các bác cho em hỏi chút . bao đựng nào phù hợp với shap tige . thỉnh thoảng đi tác nghiệp ban ngày cho kín đáo . ( chỗ em giờ nhiều cò trắng quá mà cùi cùi không làm gì được )

tiger thì bác cứ quất cái bao đựng cấn câu 1m ý, vừa luôn

Lecuong20

Lecuong20
thanducnam đã viết:
haaaaaaaaaaaaaaa  vui quá khi thấy mấy tấm hình của bác. em đang nhớ và xin  sỏ khắp nơi cái ban ve quylat em nó mà ko được hiiii. thấy cái hình của bác  mừng quá mừng wá  bounce bounce bounce bounce cam on bac nhieu nha! tạm thời thế đã  lúc nào  lam dep sau hiii
cui nay lam may thang roi, up len nha cu chua wa noi 1 gio da bi del roi, sang nha moi up dai len, co khi giup dc cho bac nao cung nen^^
Cai quylat va dai so tam minh nho cat day, bac lam thi chu y cat sao cho dong tam ca 3 chi tiet thi moi lap dc nong.
to teo.ti.teo: cai nay lay gium ong kia, ngua tay cam dai vo bem thu phat, hehe, ngang ngua LW.

airguns

Sao 4 rum lày không có like nhỉ, muốn like bác nào cũng hông được pale pale

KendrickCharleston

KendrickCharleston
phothuongdan đã viết:Có bác nào rành về cricket truyền đạt về tổng quan em nó với

Không biết bác muốn hỏi gì, nói gì, bàn gì...
Chỉ hỏi 1 câu ai rành cricket.
Bác thắc mắc gì cứ nói ra, ae ai biết thì giúp bác 1 câu.
Chứ bác cứ nói chung chung, chẳng ai biết mà nói với bác.

zphuonglinhz

Lecuong20 đã viết:Dành cho bác nào thích sự đơn giản, đề cao hiệu quả! Và đặc biệt là kinh phí hạn hẹp!

Cái này gọi là con lai Eddor! ^^

Thay nòng rất đơn giản!  Razz  Razz
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 WP_000095_zpsadaea6ba
hết sức thông minh và sáng tạo, cao thủ là đây rồi, bác lấy mẫu ở cây nào của nước ngoài thế hay tự nghĩ ra

Sharp.innova

Sharp.innova
Để nghị mở ra vài box nữa đi, chia ra vài thể loại như pos hình hay trao đổi, tán gẫu... tách riêng ra chứ cứ như cái ttvoln rối tung cả lên Mad
Cuối cùng lại đi theo đường cũ lại tan nhà thôi

213Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 Empty A Mon Sep 08, 2014 8:57 pm

Sniper

Sniper
Súg pác cườg đẹp wá.e kũg muốn 1 cáj

Được sửa bởi Sniper ngày Mon Sep 08, 2014 10:15 pm; sửa lần 1.

tonytran

tonytran
uiquetui đã viết:
tonytran đã viết:
uiquetui đã viết:
tonytran đã viết:Nòng lw. Bác đoán thử mòng bao nhiêu nhe.

Nhìn cái lỗ ghê như nện bằng .25 ấy nhỉ
Cal 22 thui bác ah. Kekeke
Chia sẽ thêm đi nòng dài bao nhiêu? áp bao nhiêu? đạn gì mà phá ác thế
Nòng lw. Cal 22. Dài 24in. Đạm kodiak 21. Áp 130. Lo xo búa xả hết cở. Nhìn cái đồng hồ buồng phụ tụt xún rất nhiều.dưới múc 40. Ko pít có xả hết ko nửa.
Chó betgie nặng hơn 20kg. Khoảng cách trên 30m. Một nhát vào đầu nằm ngay tại chổ.ko một tiếng kiu. Con chó này là chó của ông chú. Ổng nui nhung nó hay cawbs người. Bem xong e cân thử e nó nặng 24.5.kekeke

Được sửa bởi tonytran ngày Mon Sep 08, 2014 9:08 pm; sửa lần 1.

215Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 Empty :lol!: Mon Sep 08, 2014 9:02 pm

Sniper

Sniper
Sharp.innova đã viết:Để nghị mở ra vài box nữa đi, chia ra vài thể loại như pos hình hay trao đổi, tán gẫu... tách riêng ra chứ cứ như cái ttvoln rối tung cả lên Mad
ý hay đó bác...thêm mục hỏj đáp nữa

vuamaohiem

vuamaohiem
Vừa nhận được
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 Upanh.vndailys.com-DSC_0877

Sniper

Sniper
vuamaohiem đã viết:Vừa nhận được
Kinh nghiệm về sử dụng, sửa chữa, săn bắt, bảo tồn P1 - Page 9 Upanh.vndailys.com-DSC_0877
chúc mừg bác nhé...ý nhầm chja buồn, mog bác sớm lên chức và vào sổ đỏ, cớm sẽ chăm sóc bác tận tình nhé

zphuonglinhz

Sharp.innova đã viết:Để nghị mở ra vài box nữa đi, chia ra vài thể loại như pos hình hay trao đổi, tán gẫu... tách riêng ra chứ cứ như cái ttvoln rối tung cả lên Mad
Theo anh thì ko nên, để 1 mục thôi bắt buộc ai cũng phải theo dõi, số lương người theo dõi đông, chứ để nhiều mục quá loãng. bên kia tan nhà vì mod khó tính, giữ nhà ghê quá, hơi tý lại nhặng xị hết cả lên, a e chạy mất hết

Hiển043

Thử phát

Lecuong20

Lecuong20
[quote="zphuonglinhz"thong minh và sáng tạo, cao thủ là đây rồi, bác lấy mẫu ở cây nào của nước ngoài thế hay tự nghĩ ra[/quote]
hjhj hàng cùi bắp đó mà bác! design and made in Vietnam. ~~

teo.ti.teo

teo.ti.teo
kakaka Tây Nguyên ném đá cả nước ùa khen kakaka Razz Razz Razz Razz Razz

blackcat1303

blackcat1303
Nhà mới ko có nghĩa là a e chúng ta thoáng quá mà phải theo 1 nguyên tắt, nội quy nhất định như 1 số nội quy ở nhà cũ (sơ khai ấy nghe mấy bác) như up sp ko nên đưa cái mặt chình ình mình vào đó, hạn chế post mấy e trong sách đỏ, hay tuyệt đối ko đưa địa chỉ hay sdt của mấy bác nhà mình khi chưa có sự đồng ý của chủ. Có gì thì pm hỏi riêng..v..v.... Vì sự an toàn mà niềm đam mê e có vài lời chia sẻ để xây dựng nhà mới bền lâu tránh để xxx sờ gáy. P/s: dành cho mấy bác mới chứ mấy bác lão làng thì quá am hiểu rồi

phothuongdan

phothuongdan
KendrickCharleston đã viết:
phothuongdan đã viết:Có bác nào rành về cricket truyền đạt về tổng quan em nó với

Không biết bác muốn hỏi gì, nói gì, bàn gì...
Chỉ hỏi 1 câu ai rành cricket.
Bác thắc mắc gì cứ nói ra, ae ai biết thì giúp bác 1 câu.
Chứ bác cứ nói chung chung, chẳng ai biết mà nói với bác.
đang có ý định cưới em này mà mù mịt thông tin nên muốn hỏi tổng quan:độ bền,chính xác,mỹ thuật...bem bn viên/lần sạc đầy hơi,có hay trục trặc gì không?...nói chung là em AMATO cần thông não để khỏi bỡ ngỡ.bác biết đến đâu san sẻ kn em xin tiếp thu học hỏi mọi vấn đề!cảm ơn bác và ae trên dd!

uiquetui

uiquetui

Gần 10 năm nay bên tvn ae chúng ta cũng chỉ có một thớt vẫn chia sẽ được những cái ae cần. Nhà ít người xây bệt thự nhiều phòng ai ở đâu hết bác, lúc đó mới thật là tan vì bác cũng biết ae rất ít thời gian theo dõi lúc nào có thời gian rảnh vào đúng nhà của mình nắm dc hết thông tin cần bàn, cần hỏi thì hỏi luôn. Mình nghĩ để một thớt như thế này hay hơn tránh loãng. Bên kia nó tan là đúng do quy định quá khắt khe mà mod làm việc thì quá phát xít, nguyên tắc cứng ngắc, đam mê mà không dc chia sẽ những cái mình làm dc hay muốn hỏi kinh nghiệm thì anh em biết cũng không dám trả lời, trao đổi kinh nghiệm hay chỉ cách sữa chữa mà không cho đăng hình mỗi ông ngồi mỗi miền sao hiểu, có sản phẩm tươi, hay có củi đẹp ko dc show để anh em chia sẽ đánh giá thì đam mê chia sẽ đâu còn ý nghĩa.

teo.ti.teo

teo.ti.teo
uiquetui đã viết:

Gần 10 năm nay bên tvn ae chúng ta cũng chỉ có một thớt vẫn chia sẽ được những cái ae cần. Nhà ít người xây bệt thự nhiều phòng ai ở đâu hết bác, lúc đó mới thật là tan vì bác cũng biết ae rất ít thời gian theo dõi lúc nào có thời gian rảnh vào đúng nhà của mình nắm dc hết thông tin cần bàn, cần hỏi thì hỏi luôn. Mình nghĩ để một thớt như thế này hay hơn tránh loãng. Bên kia nó tan là đúng do quy định quá khắt khe mà mod làm việc thì quá phát xít, nguyên tắc cứng ngắc, đam mê mà không dc chia sẽ những cái mình làm dc hay muốn hỏi kinh nghiệm thì anh em biết cũng không dám trả lời,  trao đổi kinh nghiệm hay chỉ cách sữa chữa mà không cho đăng hình mỗi ông ngồi mỗi miền sao hiểu, có sản phẩm tươi, hay có củi đẹp ko dc show để anh em chia sẽ đánh giá thì đam mê chia sẽ đâu còn ý nghĩa.
e tán thành với bác uiquetui vì nếu nhiều thớt sẽ mất công nhảy lung tung theo e cứ để 1 thớt cho khỏe đỡ mất công nhảy nhót lung tung phức tạp bounce bounce
Mà sao cái số e k biết giống các bác k có CD rồi mà vẫn muốn gặm luôn em ED affraid affraid các bác k biết có giống em không hihi

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 32 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 20 ... 32  Next